Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Vê việc chỉnh sửa giao diện

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

TuanOri

TuanOri
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Hết Tết rồi nên mình sửa lại giao diện 1 chút. Các bạn thấy thế nào? Góp ý thử con nè.

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

màu cam đau mắt quá Vê việc chỉnh sửa giao diện 13581 ,cái hình trên cùng như mấy vận động viên thể thao ấy nhỉ Vê việc chỉnh sửa giao diện Th_100

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

ừ đổi cái màu lại đi nhìn thấy ghê quá đi t ơi !

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

dau mat lam tuan oi.cu de laj mau do de Vê việc chỉnh sửa giao diện 13581

TuanOri

TuanOri
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Theo các bạn thì mình nên chọn màu gì cho đẹp? Góp ý thử xem nào. Ai giỏi Photoshop thiết kế giúp cho diễn đàn 1 banner đi. Mấy ông kia ai cũng chê hết. Hixhix...

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

lớp mình có ai giỏi ps thì thiết kế còn không để tui nhờ ông anh đang làm thiết kế, làm thử xem thế nào Vê việc chỉnh sửa giao diện 26608,

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

cái giao diện mới nhìn đẹp đấy chứ nhỉ Vê việc chỉnh sửa giao diện Th_015

TuanOri

TuanOri
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Hi! Cũng được là vui rồi. Từ từ mình sẽ chỉnh sửa sau. Cái này nhìn đỡ đau mắt hơn nhỉ. Hi... Còn cái Banner nữa. Hix

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

tui thay ket rui do.cu de the nay di rui tu tu se thay doi dan dan.nhung phong mau den la hop lam do Vê việc chỉnh sửa giao diện 361368

TuanOri

TuanOri
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Trời, người ta bỏ cả tiếng đồng hồ ra chỉnh chỉnh sửa sửa mà ko đẹp răng được. Hehe... Mỗi lần nổi hứng là ngồi lì tại chỗ, làm thằng bạn ở nhà cứ tưởng đi chơi với em mô rồi ko chịu về nhà. Oan uổng quá Bao thanh thiên ơi! Vê việc chỉnh sửa giao diện 95279

TuanOri

TuanOri
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Mới chỉnh lại cái Portal, thay lại hình cấp bậc, đổi lại Banner. Mọi người thấy được ko?

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

Bao thanh thiên đây Vê việc chỉnh sửa giao diện Th_100 đứa nào đánh trống kêu oan thế nhẩy Vê việc chỉnh sửa giao diện Th_003

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

tui thay giao dien nay dc hon hoi truoc Vê việc chỉnh sửa giao diện 772936 Vê việc chỉnh sửa giao diện 361368 Vê việc chỉnh sửa giao diện 247950
mau sac cung dc chu dau den noi nao dau <<<-----hehe---->>>

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]