Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

đơn giản

ilovechelsea
bumbum
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1đơn giản Empty đơn giản 20/5/2010, 4:04 pm

bumbum

bumbum
Trợ lý IT
Trợ lý IT

đơn giản nếu cô mập ấy biết cách tiêu tiền thi sẽ đẹp thôi ma
ban quên mất là giờ cac spa và thẩm mĩ viện mọc lên đầy đó sao đó k cn la nỗi lo cua cac chi như trong hình nữa đơn giản 907370

2đơn giản Empty Re: đơn giản 22/5/2010, 7:44 pm

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

uk pa G noi' dung co tien` thi lam j ma chang dc. kai chinh la minh thui ak

3đơn giản Empty Re: đơn giản 22/5/2010, 10:01 pm

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

chả hiểu mô tê gì cả đơn giản 432373 , hình như bài này phải đưa vô cái bài chọn con nhiều tiền hay con đẹp thì phải đơn giản 385220

4đơn giản Empty Re: đơn giản 24/5/2010, 2:55 pm

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

uhm,pà giang nhầm rùi,đáng lẽ là trả lời chủ đề nhưng lại nhầm thành gửi bài mới.dạo ni là có vấn đề rùi đơn giản 533953

5đơn giản Empty ? 24/5/2010, 7:28 pm

bumbum

bumbum
Trợ lý IT
Trợ lý IT

chi nham muc tra loi voi viet bai moi co chut xiu ma noi nang nhu vay sao
ban bao chon mot trong hai hinh thi truoc tien phai phai phan tich da chu neu vay thi binh noi ban chon ai trong 2 nguoi do di va saominh thay y kien cua ai ban deu bac bo het

6đơn giản Empty Re: đơn giản 24/5/2010, 7:34 pm

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

tui có nói gì quá đáng đâu trời đơn giản 320582, với lại 1 người thì ko chọn ai cả, còn một người thì chọn tiền nên tui mới nói thôi chứ bác bỏ gì đâu,xem kĩ lại đi đơn giản 772936

Được sửa bởi Konvict ngày 24/5/2010, 7:39 pm; sửa lần 1.

7đơn giản Empty caphe thu 7 24/5/2010, 7:38 pm

bumbum

bumbum
Trợ lý IT
Trợ lý IT

Cà phê một mình

Ảnh minh họa từ harding.edu
TTO - Cà phê một mình. Em ương bướng. Vậy nên em đã để mất anh. Em chưa từng biết cà phê một mình cũng có cái hay. Nay em một mình ngồi nhấm nháp và thấy mùi cà phê trong cái se lạnh của trời đông Hà Nội.
Em chợt nhớ về anh, cũng chính nơi này, góc quán này một năm về trước chúng ta có với nhau những kỷ niệm.
Em không thích uống cà phê. Em chỉ thích ăn sinh tố xoài. Anh bảo uống cà phê rất ngon, nhất là cà phê không đường không đá. Em không tin. Anh bảo em thử, rồi sẽ thấy. Anh mỉm cười khi nhìn thấy em nhăn mặt hớp chút cà phê đắng chát. Em cứ tưởng sẽ chẳng bao giờ để mất những giây phút ấy, giây phút chúng ta hạnh phúc bên nhau.
Chúng ta chia tay cũng chỉ vì sự trẻ con của em. Những lần chúng ta cãi nhau, em không giữ được bình tĩnh nói: “Em biết em sẽ khổ nếu sau này lấy anh làm chồng”. Những khi ấy, ánh mắt anh chỉ buồn, một nét buồn em không làm sao hiểu được. Nếu hiểu được thì em đã không thể để mất anh dễ dàng như thế trong cuộc đời này, anh nhỉ?
Anh kém em một tuổi, chỉ một tuổi thôi, nhưng em vẫn xem anh là “em trai”. Lòng tự trọng của anh không cho phép anh tiếp tục chịu đựng những lời bông đùa của em. Em không biết rằng anh đang cố gắng xóa khoảng cách một tuổi kia giữa chúng ta. Em dại khờ quá phải không anh? Muộn rồi, quá muộn để em có thể làm lại. Nếu có anh lúc này, chắc hẳn điều đầu tiên em sẽ nói là lời xin lỗi đến anh.
Anh là người yêu của em nhưng hình như chưa bao giờ anh được làm “anh” cả. Dù cho một lời của em lúc nào cũng là “anh à”. Chỉ vì anh kém em một tuổi thôi nên trong lòng em, em chưa bao giờ tôn trọng anh, dù em thật lòng yêu anh. Cái sai của em có lẽ là ở đó phải không anh?
Anh từng rất sợ em xem anh như một đứa trẻ, dù em vẫn vô tình hết lần này đến lần khác làm anh buồn. Em cứ nghĩ sẽ không sao. Em không hiểu rằng trong tình yêu không có chỗ cho những trò đùa. Em nhận ra điều này quá muộn, để đến giờ…
Tối nay, khi trời lạnh càng khiến trái tim nhỏ nhoi của em cất lên tiếng khóc. Anh không quay về đây nữa, anh cũng không cho em một cơ hội để làm lại. Em thèm cái ngày ta có nhau, cùng mong chờ trời đông như lúc này, cùng được chung bước trên những con đường dài. Tất cả đã xa thật rồi.
Em đưa ly cà phê lên miệng. Cũng không đường, không đá mà sao em không thấy đắng như trước nữa. Có lẽ lúc này đã không còn có ai để cười cùng em. Dẫu em có nhăn mặt thì cũng có ai an ủi em đâu? Hóa ra cà phê không đường không đá không chỉ hay hay mà còn rất ngon.
Em đang cà phê một mình, vẩn vơ nhìn về phía đằng xa và hi vọng…
MI

8đơn giản Empty Re: đơn giản 27/5/2010, 10:39 am

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

giang bua nay lang mang zữ hen????
tui ve méc nó coi!!!hehhe đơn giản 26608 đơn giản 432373

9đơn giản Empty Re: đơn giản 6/6/2010, 7:07 am

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

ba T nhiu chuyen wa. co tin tui ve tui mec no hok ha. nhin kai mat la mun danh

10đơn giản Empty Re: đơn giản 6/6/2010, 1:29 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

mat ze xuong chu bo!!!
ma ba mec ai

11đơn giản Empty Re: đơn giản 8/6/2010, 10:19 am

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

sao tao di dau kung gap may het tron zay? dung co choc t nha koi chung đơn giản 495175 day

12đơn giản Empty Re: đơn giản 9/6/2010, 1:36 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

may tuong de gap lem ah!!
co duyen moi gap do nha!!! đơn giản 26608 đơn giản 26608

13đơn giản Empty Re: đơn giản 12/6/2010, 10:57 am

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

nghia khung

14đơn giản Empty Re: đơn giản 23/6/2010, 10:15 am

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

con tien may lieu mang roi
dam noi anh may khung ah
muon danh hoi dong phai ko

15đơn giản Empty Re: đơn giản 4/7/2010, 6:30 pm

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

khong so
khong so

16đơn giản Empty Re: đơn giản 5/7/2010, 4:22 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

may khong so that ha
dc rui may se chet voi ta

17đơn giản Empty Re: đơn giản 6/7/2010, 2:26 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

hihi hù nhau thế , mà nghĩ hè thì ai về quê người đó rồi có đánh cũng đánh không được , diễn đàn lớp mình hè này chắc là cô đơn lắm đây , ai có rãnh thì nhớ vào diễn đàn nhá chứ không thì diễn đàn cô đơn tôi

18đơn giản Empty Re: đơn giản 6/7/2010, 4:31 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

may quên là tao voi nó cùng we ah. chắc tao là người lên nhiều nhất đấy vì hè tao cũng đâu có làm gì đâu ma

19đơn giản Empty Re: đơn giản 6/7/2010, 6:14 pm

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

toi de nghi nen cham dut ngay viec khung bo tinh than nhau di nha.chi mo ma thay hu nhau hoai ah,co thay danh that bao gio dau,co ngon thi may ng muc nhau di tui coi xem nao.post chan oi la chan

20đơn giản Empty Re: đơn giản 9/7/2010, 1:02 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

ong chua thay ah.cung que ma tui cung danh nua do chu o khac
con nay pua nay len mat qua rui
hahah

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]