Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Mot chut' rieng tu?

ilovechelsea
TuanOri
Di_Do
I only own
Konvict
thanhsonqn98
10 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1Mot chut' rieng tu? Empty Mot chut' rieng tu? 9/4/2010, 11:26 pm

thanhsonqn98

thanhsonqn98
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Minh` hoi? that nha` the' trong lop' minh` co' ai co' gia dinh` chua?
Ma` minh` nghi~ chac' lop' truong? co; roi` thi` pai? sinh nam 83 ma`.
Minh` co' gia dinh` roi` chac' cuoi' nam nay` la` co papi do.
Neu' ai co' roi` thi` chia se~ chut kinh nghiem ve` gia dinh` dc chu'

2Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 10/4/2010, 11:13 am

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

có Trĩu nghe thằng nay nói là ở quê có vợ với 2 cháu rồi, người thường chắc tui cũng ko tin nhưng bác này người dân tộc cũng nghi lắm

3Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 10/4/2010, 11:47 am

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

à trĩu người dân tộc đó à . Mà cách nuôi dậy trẻ con thì lúc đầu mới sinh ra thì chỉ có chăm sóc và chế độ dinh dưỡng thôi , chứ khi đến 1>>3 tuổi thì phả làm thế nào đó , càng lớn thì mình sẽ có cách riêng , nhưng trước hết thì phải lo mama của đứa nhỏ thôi , không đc vận động quá sức và không đc làm việc nặng . phải có một chế độ nghĩ ngơi tốt. tuy chưa trả qua nhưng những cái đó thì D cũng khá rõ lắm . hhihi

4Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 12/4/2010, 12:21 pm

Di_Do

Di_Do
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

Tui cũng đã có Chồng zà 3 đứa con rồi Mot chut' rieng tu? 907370 . Ai có thắc mắc cứ pm Hiệp nha Mot chut' rieng tu? 858677

5Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 12/4/2010, 12:26 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

hiệp ơi ! thế sinh em pé có đau không vậy ?

6Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 12/4/2010, 12:32 pm

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

Di_Do đã viết:Tui cũng đã có Chồng zà 3 đứa con rồi Mot chut' rieng tu? 907370 . Ai có thắc mắc cứ pm Hiệp nha Mot chut' rieng tu? 858677
Mot chut' rieng tu? 014 đang uống nước tí nữa phun ra màng hình Mot chut' rieng tu? 006

7Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 13/4/2010, 11:56 am

Di_Do

Di_Do
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

Mot chut' rieng tu? 361368 Sinh em bé tất nhiên là k đâu rồi. Hạnh phúc là đàng khác.
Mấy người sao hiểu đc hạnh phúc khi đc làm mẹ Mot chut' rieng tu? 432373
làm gì mà phun nước thằng kia Mot chut' rieng tu? 668690
thiệt cái tình Mot chut' rieng tu? 26608
Ấy da! thật là đau lòng quá nha Mot chut' rieng tu? 533953

8Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 13/4/2010, 2:22 pm

TuanOri

TuanOri
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Em Hiệp gà có vẻ có kinh nghiệm ghê hè? Thật là phục quá đi. Ọe ọe... Mot chut' rieng tu? 311458

9Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 13/4/2010, 3:08 pm

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

ô trời wo anh trĩu có vợ rầu ah.hic tiếc nhi? vậy mà định làm mai anh trĩu cho kon pạn.
ma pà hiệp gà nhà mình koi zậy mà ghê nhi? 2 cháu rầu cơ đấy
hum nào chở lên lớp cho tui koi thử nó có giống mẹ nó hok?

10Mot chut' rieng tu? Empty ^_~!!!!!!!!!! 13/4/2010, 3:16 pm

nhongoc

nhongoc
Đại đội trưởng IT
Đại đội trưởng IT

Ô...Ô...Ô... Cẩn thận( Mot chut' rieng tu? 495175 Mot chut' rieng tu? 495175 Mot chut' rieng tu? 495175 )
Ông lớp trưởng lớp mình nghe đâu có 2 vợ với 3 kon rồi ak. Đừng tưởng ông hiền nhak. Kinh nghiệm đầy mình ak.( :lol!: :lol!: :lol!: )
Mot chut' rieng tu? 432373 Mot chut' rieng tu? 432373 Mot chut' rieng tu? 432373 Mot chut' rieng tu? 432373 Mot chut' rieng tu? 432373 Mot chut' rieng tu? 432373 Mot chut' rieng tu? 432373

11Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 13/4/2010, 5:08 pm

thanhsonqn98

thanhsonqn98
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Tuong? dau may' pa con` non not' chu' ai de` toan` cu ca?
bai' phuc bai' phuc.
The' cho hoi? neu vo ghen thi` lam` cach' nao` do~ ha?
Vo? gi` ma` ghen wa' choj` po' tay chang~ b cach' su? lu' the' nao`.Ve` kon gai' toi ngu lam',nen moi' cuoi' vo? som' hehehehehe

12Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 13/4/2010, 7:04 pm

Di_Do

Di_Do
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

con dzỢ mà nó ghen quá thì de nó qua bên đi anh Mot chut' rieng tu? 432373
Rồi qua ngồi zới em Mot chut' rieng tu? 578468

13Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 14/4/2010, 12:00 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

nếu như vợ ghen thì làm cho nó ghen nhiều vào chứ đừng có biện hộ làm gì càng biện hộ càng ghen thêm đó , nếu vợ nói gì thì trả lời lại là nghĩ sao cũng đc miễn không có . Nhưng đúng thật sợ nhất là khi bi ghen . đau khổ Mot chut' rieng tu? 687900

14Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 14/4/2010, 8:59 pm

Di_Do

Di_Do
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

Ô bạn Duy nhà mình có nhiều kinh nghiệm nhỡ. Có lẻ bị ghen nhiều rồi à Mot chut' rieng tu? 432373

15Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 15/4/2010, 12:27 pm

thanhsonqn98

thanhsonqn98
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Nhưng cũng hay nha, có lẽ vì ghen nên tình cảm vợ chồng ngày càng thắm chặt thì phải.
Nhưng tức cái, là nó ghen toàn chuyện những đâu ko àh.Ví như có còn nào điện thoại tới là.............ôi hỡi trời ơi
Vậy có cách nào thiết phục nó về vấn đề này cho ý kiến nha.

16Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 15/4/2010, 1:22 pm

Di_Do

Di_Do
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

Tui chưa bị ghen khi nghe đt à. Thằng C tui mà ghen chắc tui đánh nó quá. Ghen vở vẫn

17Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 15/4/2010, 2:23 pm

thanhsonqn98

thanhsonqn98
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Nói thế cũng bằng thừa, là đàn ông thì không nên bạo lực àh.
Phải có cách để giải quyết mà ng phụ nữ hiểu, cách cuar H tôi chiu ko làm đc.

18Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 16/4/2010, 11:02 am

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Nếu như có con nào điện tới mà không phải là bồ nhí của mình thì sợ gì trời , cứ nói với nó nếu em thích nói chuyện với họ anh sẵn lòng gọi lại số đó cho em nói , chứ đừng có làm như thế mà mất tình cảm vợ chồng , hoặc là có thể thuyết phục nó bằng cách là em thử nói là em của anh rồi xem người ta nói gì có phải là bồ nhí không mà cứ như thế hoài là sao ? cũng có nhiều cách thuyết phục lắm , chủ yếu là mình có nói hay không thôi chứ con gái thì hay nhẹ dạ lắm chỉ cần nói tiếng ngon ngọt là nó nghe thôi à , nhất là vợ mình , Còn những pà ở trong lớp mình thì đừng nên nói , nói ra thêm lỗ . hihi

19Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 19/4/2010, 11:26 am

thanhsonqn98

thanhsonqn98
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Cần gì mình gọi, tự nói gọi lại nhưng vẫn cứ ghen àh.Nhưng cũng cảm ơn mấy pa nhiều nha.
Vợ chồng mình hết giận nhau rồi, đôi khi trong tình yêu cần sự tin tưởng và 1 chút ghen tuôn mới đúng vị của tình yêu.

20Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 19/4/2010, 12:02 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

nói thật là mình cũng có yêu một người nhưng cách đây 6 năm rồi , hihi giận hờn, ghen,.... nói chung là cái gì cũng có cả . nên mình mới biết những cái đó sẽ xử lý như thế nào , Mà hiện tại thì vẫn chưa có người yêu vẫn độc thân .
Đúng vậy càng ghen là càng yêu mà càng giận thì càng thương . hihih yêu mệt thiệt ko yêu cũng mệt chắc phải yêu thôi không thì lỗ mất
Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368 Mot chut' rieng tu? 361368

21Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 20/4/2010, 10:41 am

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

eo!tui thay lop mjh aj cung cio kinh nghiem ah,lac long wa di

22Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 6/5/2010, 4:34 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

nhiều thì nhiều nhưng mà vẫn phải học thêm vì tình yêu muôn sắc mà ! không có cái gì là đủ nếu như chúng ta muốn học ! Dù yêu từ lâu nhưng mà bây giờ thì vân chưa có tình yêu nào cả ! vì đó chỉ là một tình yêu học sinh mới lớn thôi, chưa đủ chính chắn để quyết định mọi việc tương lai ! còn bây giờ thì.... Đúng là yêu thật khó nhưng khi yêu rồi mới cảm thây khó hơn là không yêu . Nhưng lại rất muốn yêu tại sao nhi? cái này cũng có nhiêu câu trả lời nhưng không biết phải trả lời như thế nào ! hihi

23Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 6/5/2010, 8:39 pm

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

khi chua yeu ,dung ngoaj cuoc thay ng ta co doi co cap ,nhat la vao nhung ngay le .nhin ma pun khung khiep.vay la yeu,yeu rui hp do nhung nhju khi bj gian hon vu vo dung la kho,phaj noi kho ca co ma co an nham chj dau.rui con bjk bao chuyen rac roi nua luc do lai thay doc than la n01.cha bjk sao nua,cam giac yeu va dc yeu da trai qua rui.gio day lai doc than,thoi thi gio day co le su nghiep la quan trong.doi con dai ma

24Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 7/5/2010, 10:57 am

Admin

Admin
Admin
Admin

Iu nhiều khổ nhiều chứ được gì đâu mà ham! Mot chut' rieng tu? 495175

https://09tct.forumvi.com

25Mot chut' rieng tu? Empty Re: Mot chut' rieng tu? 7/5/2010, 1:40 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

yêu cũng khổ không yêu cũng khổ , thôi yêu đi không thì lỗ mất ! hihi nói thế thôi chứ yêu cũng được không cũng được miễn sao thấy vui vẻ là được rồi

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next