Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

cach giai dap khi chan hoc

Konvict
langtuduongpho
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1cach giai dap khi chan hoc Empty cach giai dap khi chan hoc 17/4/2010, 11:58 am

langtuduongpho

langtuduongpho
Phụ tá IT
Phụ tá IT

nếu bạn nào thấy chán học thì hãy cố gắng mà đến lớp.còn cảm thấy ko muốn đến lớp thì nghỉ cho thông rồi quyết định.đừng để một lúc nào đó rồi mới cảm thấy hối tiếc cach giai dap khi chan hoc 687900 cach giai dap khi chan hoc 907370 cach giai dap khi chan hoc 228296 cach giai dap khi chan hoc 56297 :lol!:

2cach giai dap khi chan hoc Empty Re: cach giai dap khi chan hoc 17/4/2010, 12:14 pm

Konvict

Konvict
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

lớp mình nghỉ hè xong chắc nghĩ cũng khá là nhiều đấy cach giai dap khi chan hoc 64717

3cach giai dap khi chan hoc Empty Re: cach giai dap khi chan hoc 18/4/2010, 1:07 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

nếu như không muốn vào lớp học thì có thể viết đơn xin nghĩ một vài ngày ở nhà để suy nghĩ cho kỹ , tuy mới vào lớp thôi nhưng mình thấy lớp mình chơi nhiều hơn học nhất là nhưng anh chàng không thích học mà chỉ thích chơi, tại sao ko nghĩ học luôn như thế thì có thể đi chơi nhiều hơn mà thầy cô chẳng nói gì cả , còn về tương lai thì chắc là một đám mây đen rồi đấy nếu như hên lắm thì trời không mưa thôi . Mình cũng có thời gian đi học cđ nhưng mà vì ham chơi nên bây giờ mới đi học lại nè . Nhưng lần này mình đã quyết tâm rồi , mình sẽ cố gắng hết mình . " Sự mạnh yếu nhất thời nằm ở sức lực . Sự thắng bại ngàn năm nằm ở chân lý . " mình nhờ nó mới thức tĩnh đó . Tất cả hãy cố gắng lên nhá

4cach giai dap khi chan hoc Empty Re: cach giai dap khi chan hoc 19/4/2010, 11:34 am

thanhsonqn98

thanhsonqn98
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

Cuộc sống đâu lúc như mình mong muốn,lúc đầu trước khi đi học ai cũng có ý định là mình sẽ cố gắng đi học ko bỏ buổi nào,nhưng khi ra thực tế thì ngược lại.
Nhưng các bạn hãy nghĩ lại ước mơ của mình trước khi mình quyết định đi học,những ai đang mong đợi mình và 1 điều quan trọng nữa là mình học cho mình để sau này mình còn ra làm nữa chứ.
Khi bạn đi làm mà người ta nói mày học gì ở trường mà sao mày chẵng biết gì hết vậy, lúc đó bạn hối hận cũng đã muộn rồi, chúc các bạn mau cảnh tĩnh

5cach giai dap khi chan hoc Empty Re: cach giai dap khi chan hoc 23/4/2010, 9:36 am

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

doi khi khong phaj cu noi la lam dc.phai can co mot y chi lam do,cau noi cua bac duy that su thay tham thia do,co le cung nen thay doi di thoi,muon con hon khong ma.gio khong chay doi nuoc den co rui thi chi co chet duoi thoi cach giai dap khi chan hoc 495175

6cach giai dap khi chan hoc Empty Re: cach giai dap khi chan hoc 22/6/2010, 4:23 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

muon nghi thi nghi tu dau gio tu nhien chan

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]