Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Thơ tình gởi em (iu)

ilovechelsea
thanhsonqn98
Konvict
TuanOri
8 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

26Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 27/6/2010, 2:26 pm

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

thi su that luon la su thiet ma.her.co 1 cau ong d noi rat chi la dung,dan binh dinh mat ai cung "NGO NGO CHU TRAI BO"HERHER Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 215114

27Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 27/6/2010, 4:39 pm

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

bua nj ong dc lem nha h . koi chung day

28Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 27/6/2010, 7:37 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

co thu moi biet chu tin don thi mai la tin don thui
dung ko tien kakak

29Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 4/7/2010, 6:16 pm

ilovechelsea

ilovechelsea
Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT

hok dung
kaka

30Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 5/7/2010, 4:00 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

may ban dung binh dinh do ha

31Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 6/7/2010, 2:50 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

mà sao cái nào cũng đem d ra làm bia đỡ đạn hết là sao ! d vô tội , chắc là nói tầm bậy tầm bạ mà đúng tầm lâm là la !

32Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 6/7/2010, 3:05 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

do di dau cung thay may chu sao
may tam ly nhieu qua ma

33Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 6/7/2010, 3:08 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

tại vì sống nội tâm nên phải tâm lý thôi chứ sao nữa ! mà online sao không online nick chat để mà chát mi , tám trong ni có chi mô , Chậm như rùa

34Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 6/7/2010, 3:54 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

tám trong đây chọc đc nhiều người hơn.hihi
tao lúc trước là người sống nội tâm khép mình, chẳng muốn kết bạn với ai
nhưng giờ sao tao thay đổi zữ không biết

35Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 6/7/2010, 4:00 pm

I only own

I only own
Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT

đâu phải sống nội tâm là không kết bạn đâu , tại vì có nhiều cái mình không muốn người khác biết và cứ coi như là không có gì để mọi người khỏi phải lo lắng thế mọi gọi là nội tâm chứ khép kin thế thì gọi là sống khép kỉn rồi , hihi D cũng hòa đồng cũng vui vẻ chứ đâu khác gì một người sống nội tâm đâu , vì trong D có một cái gì đó mà không thể nói ra được, chắc khi nào gặp được đối tượng khi đó mới có thể nói được , hihi chứ bây giờ thì ung dung tự tại , thích làm gì thì làm không cần ai phải quan tâm cả , tại vì mình có một người quan tâm rồi có biết ai không ??? bí mật nhá ba mẹ D đó họ là người quan tâm D nhiều nhất , tuy không phải ngày nào cũng điện hỏi ăn chưa , ngủ chưa nhưng sự quan tâm của họ lớn hơn tất cả , tự tìm lấy câu trả lời đi nhá. hihih

36Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 6/7/2010, 4:17 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

tao thì khác không bao giờ tao chia sẽ 1 điều gì với ai cả kể cả gia đình, dù chuyện lớn hay nhỏ thì chỉ muốn 1 mình chịu thui
tao là con trai út trong nhà ba mẹ tao cung quan tâm lem chứ,
chắc do lúc đó mình còn hiếu động nên mới vậy, chứ giờ thì khac lem, tao rất thích cuộc sống của tao bây giờ hjhj

37Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 6/7/2010, 6:23 pm

KID

KID
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

ong d noi dung do,co tam thi ra ngoaj tam chu tam trong ni tui doc thay ngap ngan ngap dai ko ah

38Thơ tình gởi em (iu) - Page 2 Empty Re: Thơ tình gởi em (iu) 9/7/2010, 12:54 pm

nhoxbj_khongcantinh_9x

nhoxbj_khongcantinh_9x
Tư lệnh IT
Tư lệnh IT

uhm. vay bua sau ra yh tam vay.
ma lap dien dan de tam cho vui chu co thay ma nao dau, vang ve qua

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2